Wani Inyamuri ya caccaki Hausawa kan Sana’ar Fawa, Nafisa Abdullahi ta maida martani

0

Wani Inyamuri a kundinshi na kafar sada zumunta ya soki Hausawa inda ya rubuta cewa,duk yanda zata kai ta kawo, gari ya yayi ma Inyamuri zafi bazaka taba ganinshi ya kaskantar da kanshi yana saida nama ba. Inyamurin dan jahar Enugu yasha raddi sosai daga mutane da dama ciki harda Jarumar Kannywood, Nafisa Abdullahi.

Tauraruwar attajirar Hausa film, Nafisa Abdullahi na daya daga cikin wadanda sunka maida ma inyamurin martani inda ta rubuta mishi cewa, saida nama yafi tare hanya da dare kai harma da rana kiri-kiri(Fashi da makami).

Wasu sun maida da cewa Sana’ar fawa sana’ace da ta zama sanadiyar arzikin dubban mutane a Kasar Hausa kuma tafi tallar ruwan sanyi, tura baro, saida kwaya, da sauran kaskantattun sana’o’in da Inyamyrai(Ibo) ke yi.

Leave A Reply

Your email address will not be published.